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WAZIRI MKUU AIPONGEZA DAWASA
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mhe. (Mb)
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es

Kassim Majaliwa ameipongeza
salaaam (DAWASA) kwa Kuchagiza agenda ya

matumizi ya Nishati safi ya kupikia Kupitia
utekelezaji wa Mradi wa uchakataji topetaka (Fecal
Plant) katka Kata ya

Somangila Wilayani Kigamboni.

Sludge Treatment

Ameeleza kuwa utekelezaji wa mradi huo utaleta man-
ufaa ya matumizi ya nishati ya Kkupikia Kkwa
Wananchi na Wakazi wa Wilaya Kigamboni na

maeneo jirani.

UCHAGIZA MATUMIZI NISHATI SAFI

"Niwatake DAWASA mshirikiane na Sekta binafsi
katika kutoa huduma hii ikiwezekana kila Wilaya iwe na
mradi kama huu wa mfanano ili Wananchi wetu wapate
Nishati safi ya kupikia kama ambavyo Serikali ya
awamu ya sita chini ya Rais wa Jamhuri ya Muungano
wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan inasisitiza"
alisema Mhe. Majaliwa.

Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu DAWASA, Mhandisi
Mkama Bwire amesema utekelezaji wa mradi huu
umefikia asilimia 88 na ukikamilika utakuwa na uwezo
wa kuzalisha nishati safi ya gasi itakayotumika kwa
matumizi mbalimbali ikiwemo Kkupikia majumbani.

DAWASA inatekeleza miradi ya ujenzi wa mitambo ya
Kisasa ya kuchata topetaka katika maeneo ya Wilaya za
Kigamboni (Gezaulole, vijibweni na Golani) na katika
Wilaya ya Ubungo (Kisopwa na Vikunai) na Wilaya
ya Temeke (Vikunai) yenye thamani ya Shilingi
Bilioni 16.
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